Diễn đàn THCS Nguyễn Khuyến
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Trang chủTrang chủ  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)

Go down 
no* xi`kun
nhattan
Kyugame
Su_su
demonbee
roseviolet
Jung phu nhân
super_dog_man
pek3o
HeoBo
dô_su_giun_chê
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
pek3o
đại úy
đại úy
pek3o

điểm thưởng : 5855
danh vọng : 4
tham gia từ ngày : 15/06/2009
tuổi tác : 28

ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptyThu Jun 18, 2009 8:52 pm

Chẹp, pà thư h` mới zô spam hả, chậm thế Surprised
Mí unie trên yan mà hok đến mức trình độ kỉu đoá mới lạ ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 76615
Hok bik chừng nèo mình mới đạt dk tới trình độ cao siu đoá ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 749475
Chắc đợi tới kiếp sau quá pà kon ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 527918 ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 344641
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

điểm thưởng : 5959
danh vọng : -5

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptyFri Jun 19, 2009 7:45 am

cái thèng chó sung min ý hử
cái đêys nó ở trong 1 cái topic đã del
ôi zao` ơi mịe nó
mấy topic hay thì tự dưng đem del hết đi
chán
oppa chưa gây war được tí nào
Jung phu nhân
đại úy
đại úy
Jung phu nhân

điểm thưởng : 5887
danh vọng : 16
Đến từ : Trại Gấu đjn - Nơi gặp gỡ của những người đjn vì Gấu ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptyFri Jun 19, 2009 9:14 am

Hok bjk mấy tấm hình phẫu thuật của mấy kon Sờ Nờ kòn trong photobucket không nhey?
Để post lên cho nó vui
pek3o
đại úy
đại úy
pek3o

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptyFri Jun 19, 2009 9:30 am

Mụ Thư ghê a` nha frozesweat
Lúc đầu ta thấy mj nói nên del topic này đj zì cảm thấy bất an nên tưởng mj hok tham gia nó chớ ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 729614
Ai ngờ nói 1 đằng làm 1 nẻo, chưa chj đã thấy đòi đăng mí bức ảnh phẫu thuật của bọn nó... ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 344750
Chẹp....kon bái phục lun a` nha ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 953916
Jung phu nhân
đại úy
đại úy
Jung phu nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptyFri Jun 19, 2009 1:58 pm

Ta nói nên del nhưng oppa ko nghe thì lên chơi lun cho zui
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 7:39 am

ĐỌC ĐI ! ANTI FAN CỦA SNSD
Hôm nay,tôi - Phạm Minh Hoàng . 1 SOne......tôi đã ko chịu đc cái kjểu mà các bạn dành cho SNSD . NÀo là chửi SNSD,rồi xuyên tạc các clip để bôi nhọ SNSD . Tiếp đến bịa đặt ra nhữg tin đồn để cho SNSD có nhiều ANTI . Các bạn hết việc làm rồi hay sao ??? Các bạn rỗi hơi phải ko ??? Cộg đồg SOne đã ko đả độg jì đến nhữg chuyện đó thì thôi chứ,đã vậy các bạn còn lấn tới . ĐỊnh để SOne sôi máu lên chứ jì,đến khj chúng tôi ko còn chịu đc nữa thì kết cục sẽ ko hay đâu ! Hay các bạn mún jống như vụ Dream Concert ? Để rồi các bạn rêu rao trên net rằg " chúg tôi bị oan ? "

Huh,cái cảm giác của bạn thế nào khj thần tượng của các bạn bị chửi ?

Đau àh ? Tức àh ? Nguyền rủa àh ????

Vậy SOne chúg tôi cũg thế . Cũg đau xót,tức tối và nguyền rủa nhữg đứa chửi SNSD .

Các bạn nghĩ chúg tôi ko có quyền đc như zậy hay sa0 ???

Sao các bạn ích kỉ thế ????

Đã nhiều lúc,chúg tôi đã ko thèm chửi lại thần tượg của các bạn vì đơn giản,chúg tôi ko phải cái loại mún mag rắc rối cho thần tượg . Chắc hẳn các bạn cũg như thế ? Chính các bạn đã nói rằg " chửi thần tượg của ng` khác là hèn " ! Vậy sao các bạn ko thực hiện lời nói ấy ? CHính các bạn cũg đã chửi SNSD . Tôi ko tự nhận rằg cộg đồg SOne là thế này,thế nọ nhưg vụ tr0g Dream Concert ấy,nếu các bạn ko hội đồg tẩy chay và tắt que chiếu ság thì đâu có cái vụ ẩu đả đến nỗi bao nhiu ng` phải thiệt mạng . Chính các bạn đã làm cho chúng tôi phải làm vậy . Chúng tôi cũg đau xót khj SNSD bị chửi lắm chứ ! Đúg ! trên đời này ko có ai là hòan hảo cả,thần tượg của các bạn cũg thế ! CÓ thể SNSD đã phạm lỗi trog cách cư xử ? Bởi vì họ còn trẻ k0n và nôg nổi,chưa định nghĩa đc vấn đề,chúg ta cũg zậy ! Có khác jì đâu,vậy àm các bạn cứ xoi mói rồi chỉ trích này nọ . Thế có ai làm thế với thần tượg của các bạn thì các bạn có chịu đc ko ?????

Sao các bạn phải chửi SNSD ? Các cô gái ấy ko có tội

Thích thì các bạn chửi thẳg SOne đây này .

Những thần tượg của chúng ta - Họ ko có lỗi,họ vẫn thân thiện,gần gũi với nhau chứ đâu phải như chúg ta thườg nghĩ.

Đây là việc đụg độ của các fan mà thôi ! Tốt nhất,đừg lôi thần tượg của chúg ta vào mà so sánh rồi chỉ trích lug tug .

Gạt họ sag 1 bên và đây là chuyện jữa chúg ta ! OK ?

Các bạn ko hiểu SNSD thì thôi chứu đừg có nói ljnh tjnh,thú thật là tôi cũg từg là 1 WONDERFUL nhưg tôi chỉ thích Wonder Girls trog MV Tell Me mà thôi ! Đến khj ra MV So Hot cũg là lúc tôi bjết SNSD . Tôi cảm thấy " hụt hẫng " hòan tòan vì trog cái MV So Hot " nó cứ thế nào í " . Ở SNSD,tôi tìm đc 1 cảm giác rất thân qen,ngỡ như tôi biết SNSD từ lâu rồi vậy . Tôi như đã tìm lại chính mình khj là 1 SOne,tôi iu họ bởi chính kon ng` họ . Tôi ko qan tâm việc họ đã mắc lỗi vì chính những sai lầm ấy đã júp họ trưởg thành hơn . Từ khj iu họ.....từ 1 kon ng` " mất dậy "," đánh nhau thườg xuyên ", " chuyên gia trốn học " - nói chug là cực nhiều tính xấu thì tôi đã là 1 kon ng` khác, tôi đã biết nghĩ rằg tôi đã làm khổ nhiều ng`,tôi đã tìm đc cách giải quyết khj tôi gặp khó khăn . Tôi đã hiểu rằg phải biết thực hiện ước mơ,niềm tin,nguồn độg lực lớn nhất chính là SNSD .

Chính họ đã júp tôi vượt wa tất cả . Nhữg kon ng` tog ság,ngây thơ và hồn nhiên ấy - họ đã cho tôi nghị lực sốg,đã sưởi ấm trái tim đã nguội lạnh từ bấy lâu nay.

Đã júp tôi từ kon ng` lạnh lùg thành ng` cởi mở,dễ gần. Nhữg lúc nản chí,tôi lại nghĩ đến họ ! Dườg như tôi đc xốc dậy,đc độg viên rất nhiều . Tôi cũg đủ hiểu đc tôi iu họ rát nhiều và họ qan trọg vs tôi đến nhườg nào .

Tôi ko chắc nhữg bạn Anti đọc xog có thể hiểu ra đc vấn đề hay ko nhưg tôi sẵn sàg hòa bình với các bạn Very Happy ! Suy nghĩ kĩ nhé .

---------------------------------------------------------------------------------------------------------
Càng ngày,9 cô gái ấy đã chinh phục tôi,
đầu tiên là ngoại hình, vẻ đẹp đág yêu, xinh xắn
đến giọg hát, đến vũ đạo tuyệt vời
....
và đến cả tâm hồn trog ság của họ
nhữg nỗ lực.......
đến nghị lực phi thườg, đối mặt vs cả 1 cộg đồg anti lớn ngay cả trc khi debut
thế nhưg SS vẫn trụ vữg đấy thôi, họ vẫm mỉm cười trên sâu khấu, tỏa ság,cho dù đằg sau nụ cười ấy là nước mắt, là nhữg đau đớn, là tủi thân
tôi yêu SS vì điều đó... và ngày ngày sẽ còn thêm nhiều lý do để tôi yêu SS, các bạn cũg thế phải ko??

Thực sự kết SS sau vụ DC, chính vì thế mà có ng bảo đó là lòg thươg hại, ko phải là tình yêu.
Khôg phải như vậy, đã yêu SS từ trc đó và tình yêu ấy lớn dần, nhất là sau DC.
Đấy ko phải là lòg thươg hại, tôi gọi đấy là lòg cảm phục SS

Từ khi yêu SS, tôi đã tìm ra cách để đối mặt vs nhữg khó khăn, ko thể cứ ngồi đó mà buồn chán mãi đc, phải đứg lên!

Mới đọc lại thuật fan meetig, muốn khóc qá!!
Tuy chưa sát cánh cùg SS vs S♥️Ne đc 1 năm
Chưa nhiều lắm như mọi ng
Nhưg cũg đủ để... mỉm cười khi thấy SS đoạt giải, khi thấy các ss cười, khi thấy các ss vẫn đc các fans bảo vệ
cũg đủ để bật khóc khi thấy SS bị tẩy chay
để buồn khi thấy các ss khóc
cũg đủ để muốn khóc theo

1 năm đã trôi qa
1 năm của nhữg vất vả, của tình yêu và hơn hết là thành côg
cho dù ai có nói jì đi nữa, trog năm đầu tiên, SNSD đã là 1 nhóm nhạc nữ rất thành côg
điều này ko cần comment vì nó qá rõ ràg
và trog nhữg năm tiếp theo, SS sẽ vẫn thế!!

1 năm của nhữg tin đồn thất thiệt, của nhữg tranh cãi...
đã đau đớn khi thấy nhữg nỗ lực, nhữg cố gắg của mình zờ bị phản bội
đã cốg hiến hết mình nhưg vẫn ko đc khán giả chấp nhận

Tôi cũg đau khi thấy các ss vẫn tiếp tục hát, tiếp tục nhảy trog khi trc mặt là 1 biển trời tối, ko ánh đèn nào ság ngoài màu hồg. Đúg thế, giây phút ấy, chỉ có SNSD và Honey S♥️Ne tỏa ság.

SNSD àh, các ss ko cần qan tâm đến nhữg lời lũ anti nói nhé, cả S♥️Ne cũg vậy.
Chúg ta hoàn toàn tự hào vì nhữg jì ta đã cố gắg, bất chấp lời nói của mọi ng
trên hết, ta biết mình đã thành côg và đag ngày đêm tập luyện, nỗ lực vươn đến nhữg thành côg xa hơn.
ko cần phải jải thik cho nhiều lời, vì đơn giản ko phải ai cũg biết SS đã cố gắg như thế nào, SS đã chịu đựg nhữg jì

Nhưg.
SS vẫn đứg lên, sau hàng loạt cú shocks lớn
chưa vội tranh cãi hay thanh minh jì nhiều, SS tự comment bằg nhữg việc mà mình đã, đag và sẽ làm
ko phải là ngồi đó, khóc lóc và tự thanh minh cho mình
SS đã chọn 1 cách khác, cách mà khiến bất cứ fans nào cũg thấy khâm phục thần tượg của mình
Tiếp tục nhữg việc mà mình đã làm, các ss sẽ tự cm cho mọi ng` thấy SNSD là SNSD,ko phải như nhữg lời độc địa mà anti đã nói
Chính điều này làm tôi càg yêu SS hơn, yêu 9 cô gái mạnh mẽ đến vô cùg

SS k bao giờ cô đơn, luôn có các S♥️Ne bên cạnh, và sẽ mãi mãi là như thế
Chúng ta là 1

Tôi tự hào vì SS, vì nhữg jì SS đã làm
Tự hào vì mình là một Honey S♥️Ne
---------
Tôi sẽ ko hứa rằg sẽ ở bên SS mãi mãi
đơn giản vì điều đó là qá hiển nhiên, ko cần hứa để làm đc
Chúg ta là 1 gia đình lớn, hãy bù đắp nhữg phần thiếu hụt mà các anti đã gây ra cho SS

Cre: AFS

đọc cái này xong mà điên thấy bà nội bà ngoại luôn
mịe
ăn j` mà ngu thế
sau đêy là 1 số lời của AFS
Trích dẫn :
chậc

mún nói với bạn này rằng

nhìn lại cái DC 2008 đi

black ocean ý

nếu bảo mý shit la liếm các oppa, bị FC các boy anti còn đỡ

đây cả FC các girlband cũng làm thế

mà phải dạy ngược bạn này rồi

các bạn shit bao nhiu tuổi hả?

15 tuổi chắc

mà phát ngôn bao nhiu câu xỉ nhục người khác, có những hành vi tự sướng điên...

có ai bị xỉ nhục mà thấy vui ko?
các bạn shit ko mún bị sỉ nhục nhưng các bạn ấy lại cho mình có quyền sỉ nhục người khác
hơn nữa cũng cho mình có quyền coi thường người khác
đã thế sai rồi đến 1 câu xin lỗi cũng chả có
các bạn ấy là ai hả????

rồi vụ Tứ Xuyên nữa nhá

cả cái thế giới này hướng về những nạn nhân bị chết

mà các shit lại hô hố cười trc sự đau khổ của người ta

các són kêu là do mí bạn ấy từ nước ngoài về nên vô tư như thế
nói thế người nước ngoài nào nghe thấy vụ Tứ Xuyên cũng cười hô hố như mấy shit ah

chưa kể

các bạn shit ra vẻ trong sáng
ngây thơ
ngoan ngoãn

nhưng cái hành vi coi thường các sunbase là ngoan lắm ah
cái vụ cả lũ coi thường anh Andy
anh ấy chào trc mà ko thèm nói j
ngơ

hay vụ bạn tè coi nhạc của Shinhwa là "rác rưởi của nền âm nhạc HQ"

những cái ấy là do các bạn ấy trẻ người non dạ ko hỉu bít j ah???

rất nhìu rất nhìu những lý do

các AFS ko tự bịa những xấu xa của các shit

những cái clip truyền hình hẳn hoi ấy là do AFS ghép chắc

các són mún ko ai nói xấu shit
nhưng những hành vi của shit thì lại ngược lại đấy

quá hay
bọn són ngu thấy bà nội lun
mấy con đó
ko la liếm đàn anh
ko bu đít tụi nó thì éo đâu ra hơi mà AFS phải mất công ghét tụi nó
đã thế
~ con người được làm ra từ dao kéo như tụi nó mà cũng có thể tự nói mình đẹp nữa thì éo có j` sỉ nhục =
ôi giời ơi
nhục mặt Sm quá
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 7:44 am

tiếp theo là một tràng giẫi phẫu thẩm mĩ để chưng minh jae ko phẫu thuật
tại lũ són í
tụi nó
bảo jae phẫu thuật
hớ
mịe tụi nó
lo cho phần mình chưa xong mà bày đặt

nói chung đều liên quan đến lũ soshit í hết
cái này bà con
đọc ở đêy nha
http://www.yeuamnhac.com/music/showthread.php?t=603766
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 7:59 am

bọn soshit nó chuẩn bị ra mini album mới
mang tên genie ạ
ôi giời ơi
cái bộ ảnh
ăn theo phong cách của WG
đúng là tụi nó chỉ có cái bám đít là giỏi thôi
đã thế
mấy bọn nó còn ưỡn ngực ra
ặc
bơm òi mà còn nhỏ thấy bà mịe
cái eo
mịe nó
toàn silicon
gớm tởm
bọn này thủy thủ cái éo j`
thủy thủ thì ta cầu cho đắm mịe nó thuyền đi
cùng một kiểu đội mũ lệch
chán
hơn hết ạ
dáng đứng của nó
ko khác j` đứng đường đâu
chân cứ thế mà dạng ra
cho bà con cái link
http://www.yeuamnhac.com/music/showthread.php?t=603737
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 8:04 am

ô mẹ ơi taesu
con chết đêy
cái cp này
chứng tỏ tụi són chỉ là 1 lũ điên bệnh hoạn ko hơn ko kém
con mẹ tae nó còn xấu hơn cả su nữa
giời ơi
kinh quá
tự sướng bệnh hoạn là bản chất của mấy mụ này à
link đây bà con
http://www.yeuamnhac.com/music/showthread.php?t=596104
Jung phu nhân
đại úy
đại úy
Jung phu nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 8:08 am

Bùn ói quá
Cái thèn Són đó ăn gì mà ngu thế ko bjk
Hum trước vừa coi SGB
Con Sâu Răng nó nói 4 sunbae là búp bê vô dụng
Coi mà tức dùm lun
Tụi nó dám nói DB như zậy đj
Có bị xử tử tui cũng phải giết đc tụi nó
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 8:11 am

tao đọc lại cái bài trên
tao càng thấy thằng này ngu quá
bọn nó mà trong sáng thì tao cũng mừng
đằng này trong sáng cái éo j` mà suốt ngày la liếm đàn anh thế kia
cụ thể là bb db với sj đêy ạ
các oppa của chúng ta
đã gồng mình lên chịu đựng ~ cái ôm của tụi nó
để cho tụi nó dâm dê bất hợp phát
để rồi về nhà tắm bao nhiều lần vẫn còn thấy cái mùi shit từ tụi nó
tội lỗi
ngây thơ với chả non dại
cái đầu lũ són tụi bay
nhóm nhạc nữ thành công
thành công đâu ta éo thấy
ta toàn thấy tụi nó ra đường là bị những AFS như chúng ta ném c.ứ.t vào mặt thôi

Được sửa bởi yoosumylove ngày Mon Jun 22, 2009 2:55 pm; sửa lần 1.
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 8:16 am

cái này là câu nói hay nhất
1 bài phân tich lí do vì seo chúng ta anti soshịt

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Chúng ta không ai muốn làm antifan đúng không nhưng chúng ta anti snsd là nhiều lí do , chúa ghét mấy đứa nói AFS ghét snsd vì mấy chị bám các gasoos khác , rõ là mấy đứa phát ngôn câu này thiếu muối trầm trọng .

Antifan dc hiểu là những thành phần quá khích ,vô văn hóa ,ganh tị ghen ghét với nghệ sĩ mình ghét nhưng AFS (AntiFanSNSD) thì khác

1/ Tài năng : không phải là không có tài năng nhưng cái tài năng của mấy chị này thì không có nhiều ,Điển hình chị dancing queen chị này có xứng đáng dc cái danh đó hok , không hề xứng đáng với danh đó , nhảy như con King Kong mà đòi làm dacning queen (mời coi MKMF2007) , người thứ 2 là leader giọng cao , dám chắc chị này giọng cao hok , xin lỗi nha những bài solo của chị ai mà hok hát dc (mún bik mọi người hãy lên youtube mà kiếm ss KimYuna chị này là VĐV trượt băng chả hề là ca sĩ nhưng vẫn hát hay và dc đánh giá cao hơn chị leader),em Sunny dc mệnh danh là em vô văn hóa chả có kiến thức con ông cháu cha đấy nha , cháu gái Lee So Man đấy nhá

2/Nhân cách con người ; không hề có chút nào , khi mình làm sai thì phải xin lỗi liền vậy mà mấy chị này lại im lặng ,không nói xin lỗi , ngoài ra 9 chị còn mắc bệnh tự cao , luôn luôn chê các đàn anh đàn chị mà không nhìn lại bản thân xem có bằng dc như người ta hok ? con gái ai lại mặc váy quần nhảy cảnh giơ chân lên cao , định khoe hàng à (bài Into the new world) , mấy em này hok có nhân cách của 1 người con gái đâu

3/Sặc đẹp : dạ thưa trong 9 chị chả ai là không Plastic Sugery , cái này dc chứng minh rõ ràng , ngay cả cái chị dc khen là tự nhiên Yoonah còn phẫn thuật nữa mà ,không ai ghét Plastic Surgery nhưng lạm dụng quá thì kết quả sẽ ngược lại đấy

4/muốn nổi tiếng nhanh các chị đã dùng biện pháp mạnh đi chê đàn anh ,xúc phạm y tá , xúc phạm ca sĩ hàng đầu USA .......... và đu theo các boyband ---->việc này hok nổi tiếng đâu chỉ tổ đem lại scandal và anti thui

Hãy nhìn đi chị GaHee (AS từng là bạn gái cũ của YooChun ) đúng là hồi đó fan Chun anti GaHee nhưng từ khi GaHee debut với AS ,chị ấy đã chứng minh tài năng của mình và đem tất cả anti thành fan của mình (điển hình là em chứ ai , bấn Ga Hee điên cuồng)

hãy đem chính tài năng của mình chinh phục fan đừng tạo mấy cái scandal khoe ra những điều ngu ngốc ấy nha snsd
không chỉ anti SNSD chúng ta còn anti những fan vô văn hóa của SNSD

@P/S : còn rất nhiều thứ để kể nhưng không có thời gian để nói , nếu kể thì phải cả ngày
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
quá hay
bài này là của ss magic_cyndy bên yan ạ
cái này em đã đưa link nhưng pót lại co nhưng ai chưa xem ạ
link ở page 2
cái thứ 2 í
Jung phu nhân
đại úy
đại úy
Jung phu nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 8:21 am

Cái bằng chứng thuyết phục quá oppa ah`
Em sợ ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 344641
Có khi nào TaeSu là thiệt ko trời
Em không mún
Hok chịu đâu

Còn có MinRi với MinJess nữa mới ghê
Min của Bum
Min của Jae
Min của Ho
Min của food
Min của em *ah', đừng ném dép em*
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 8:26 am

em ko phải sợ đâu em

thèng su nó còn chưa quên bạn gái cu~ thì lấy éo đêu ra bạn gái mới
tiếp nè
nếu có
thì chỉ có chun thui
vì su thân với chun nhất
đọc cái 50 lí do vì seo yoosu là thật chả nhẽ ko = mí cái lí do bịa đặt của lũ són à

Được sửa bởi yoosumylove ngày Sat Jun 20, 2009 1:52 pm; sửa lần 1.
Jung phu nhân
đại úy
đại úy
Jung phu nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 8:51 am

Ủa
mấy cái đó bọn Són bịa ra hả
Em cứ nghĩ là thật
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 10:00 am

thế đứa éo nào thấy tụi nó đi chơi với nhau
có ảnh ko cho em xin cái
còn nữa
chồng oppa ko bao h để thèng su nó đi mua sắm với con tè đó đêu
mấy cái trên thì do công ti xếp thui
cười với nhau
thế thèng chun với thèng su nó cũng cười cả ngày đếy thôi
típ nè
bọn nó khoác vai nhau
hớ hớ
thế yoosu mi nhau phát đầy ra đấy còn j`
ôm nhau nữa
khoác vai đã là éo j`
chả nhẽ
theng su nó khoác với boa là nó iu boa à
nó khoác vai chun là nó iu chun à (cái này thì chắc thế thật)
ôi dào
tầm phào
thử hỏi con mẹ tè í hiểu được bao nhiu phần của susu
có = chun ko
số lần thèng su cười với nó đã = 1/10 số lần su cười với chun chưa
mà ai cũng biết 2 đứa nó ở với nhau thì có mà cười cả ngày cũng ko chán nữa là
lí do của yoosu thật hơn
vì những chuyện đó được xác thực vì chính bọn nó nói mà
hơn nữa
có thể thấy chun lun nhìn su với 1 ánh mắt âu yếm và ấm áp
su cũng thế
yunjae cũng thế
thử hỏi móc đâu ra chỗ cho bọn đi~ ấy chen chân vào
ko cần phải tin
chẳng qua là do lũ són nó tự sướng
tự sướng 1 cách vô liêm sỉ
blah blah blah
còn nhiều lắm
chúng ta có thê thấy
yoosu, yunjae is real
no 1
tụi soshit éo có chân đêu
cút đi
he he he
típ nữa
dù su có mù thì su vẫn còn não ạ
~ đứa con của dao kéo như tụi nó éo lọt vào mắt su đêu
nói xác thực hơn nữa
su ko thik người thô lỗ
thế mợ tè thì trong sáng, hiền diụ quá í
dám cá nó ko lọt vào mắt su
mà su thik đẹp tự nhiên cơ
chớ ko phải thik cái bộ ngực với cái mông toàn silicon của tụi nó đêu
mà đẹp
ai ạ
quá dễ
Park Yoochun đếy thôi
ko thô lỗ
ai ạ
quá dễ
tiếp tục là bạn chun
còn cái vụ chạm mông đít j` đếy
có khi con mẹ tè í thấy tay su mới chổng đít ra cho nó chạm vào cũng nên
con đàn bà trơ trẽn í
3 đời nhà nó éo co' đứa nào lọt được vào mắt su
nên em đừng lo
tụi nó tự sướng nên mới nghĩ ra mấy cái lí do ấy í mà
hiazzzzzzz
thương thay ~ tâm hồn bệnh hoạn

Được sửa bởi yoosumylove ngày Sat Jun 20, 2009 1:53 pm; sửa lần 2.
pek3o
đại úy
đại úy
pek3o

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 10:00 am

Troy` ạ, mí cái bằng chứng tội lỗi của bọn SNSD em đọc hết oi`, trên google coá đầy Smile
Chắc bọn nó nhìu tội lỗi quá nên khi lên google chỉ cần bấm "Tội lỗi cùa SNSD" là ra cả đống Very Happy
Đúng là cái bọn " khẩu phật tâm xà" die
Mà cái bọn Són nói chung, cái thèn gì gì đoá nói riêng công nhận vừa ngu vừa mù dzo
Nhìn cái vẻ bên ngoài của mí kon SNSD mà bảo là ngây thơ + trong sáng thì em cũng lạy lun bọn chúng dead
Đần thì đần zừa thoy chứ bị mí kon đoá "dẫn mũi" mà vẫn cứ đưa mũi cho bọn nó dẫn cho = dk => hâm mộ "sắc đẹp" của 9 kon đoá quá nên bị đjn hết oi` buồn nôn
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 10:04 am

minri thì oppa éo bik
minjess là do cái vụ CF haptic anycall í mà
mẹ tụi nó
2 con mẹ í còn xấu min nhà mình thì lấy éo đâu ra mà hẹn với chả hò
1 lũ tự sướng
pek3o
đại úy
đại úy
pek3o

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 10:06 am

Chẹp...chẹp
Oppa nói quá xá đúng ex10
Mí kon đoá bệnh hoạn hết òi, tội nghiệp thiệt ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 427502
" Đưa mông cho chạm vào" => làm như mông mình đẹp lem hok =, gớm quá, hết chỗ nói Very Happy
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 10:11 am

vâng
cái mông ấy bơm silicon thì thế éo nào mà chả đẹp
gớm
tởm
sờ vào một phát là silicon nó xịt cả ra
bơm rồi mà cái mông nó còn nhỏ xíu chứ phải à
thua cả mông su
ôi cái mông vịt
100% nature
pek3o
đại úy
đại úy
pek3o

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 10:25 am

Nghe oppa tả chi tiết thấy ghê wéy, tưởng chừng như nếu mà bọn nó nhảy mạnh quá là silicon xịt hết ra ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 344750
Ẹc, ghê quá, kinh, tởm lợm buồn nôn
Mông bọn nó mún = mông Su thì chắc phải bơm thêm thật nhìu, thật nhìu silicon zào...hehe Very Happy
HeoBo
đại úy
đại úy
HeoBo

điểm thưởng : 5848
danh vọng : -4
tuổi tác : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 1:36 pm

troy ơi
cái gì zậy tròy
bọn SN mà trái tim trong sáng àk
con đi nôn khẩn cấp đây
tụi nó mà trong sáng
thì trên đời nì hok có
định nghĩa về tăm tối oài
hớ hớ
HeoBo
đại úy
đại úy
HeoBo

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 1:39 pm

ôi dào ơi
bọn Són
nó toàn là boy
là đồ háo sắc
háo mí ả phẫu thuật
oài nó ghét mí oppa
vì nó hok đk như mí ổng
tụi nó chém
tụi nó giết
trong dream concert
nhưng vấn đề
có gây ra thiệt mạng mô
mà nó chém ác liệt thía
dô_su_giun_chê
trung tá
trung tá
dô_su_giun_chê

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 1:46 pm

cô bị điên à
tự dưng lôi DC vào làm j`
nói là nói cái trình độ tự sướng của bọn nó í
nó chém kệ mịe nó
vấn đề là nó có làm được ko thôi
cái bài genie
tưởng chuyển qua hình tượng sẹc xy
ai ze`
kissing u kẹo mút
bi h tiến hóa thành kẹo viên
khỉ đồ chơi với cả kẹo mụt
bựa lô
bọn này đụt thấy ớn
HeoBo
đại úy
đại úy
HeoBo

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 EmptySat Jun 20, 2009 1:48 pm

làm gì mà ghê thía
mới com 1 cái
mà la toáng cả lên
ác độc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)   ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone) - Page 2 Empty

ANTIFAN SNSD WORLD (chống chỉ định cho sone)
Trang 2 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
 Similar topics
-
» địa bàn dành cho những ngừi iu quý SNSD
» QUY ĐỊNH CỦA DIỄN ĐÀN